วันพฤหัสบดีที่ 23 มีนาคม 2566 เวลา 09.30 น นายประสพ เรียงเงิน ผู้อำนวยการสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย (สศร.) พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สศร. และนายพิสันต์ จันทร์ศิลป์ วัฒนธรรมจังหวัดเชียงรายและคณะ ร่วมประชุมหารือกับ ดร. ณัฐวุฒิ ยอดสุวรรณ ผู้อำนวยการศูนย์บริการวิชาการ และ ผศ. ดร. พลวัฒ ประพัฒน์ทอง อาจารย์ประจำสำนักวิชาศิลปศาสตร์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง ณ ห้องประชุมศูนย์บริการวิชาการ อาคารพลเอกสำเภา ชูศรี มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง เพื่อหารือการจัดทำข้อตกลงความร่วมมือ (MoU) รวมทั้งซักซ้อมความเข้าใจเตรียมพร้อมประสานงาน สนับสนุนศิลปินสร้างสรรค์ผลงาน และจัดแสดงงานศิลปะในงานมหกรรมศิลปะร่วมสมัยนานาชาติ Thailand Biennale Chiang Rai 2023 ซึ่งจะจัดขึ้นระหว่าง 9 ธันวาคม 2566 ถึง 30 เมษายน 2567
![](https://www.thailandbiennale.org/wp-content/uploads/2023/03/337517580_555951199966858_4326872040604005800_n-946x1024.jpg)
![](https://www.thailandbiennale.org/wp-content/uploads/2023/03/337262506_1593760364470696_137524918477814306_n-1024x683.jpg)
![](https://www.thailandbiennale.org/wp-content/uploads/2023/03/337268964_1151095488905949_7980182428524384177_n-1024x683.jpg)
![](https://www.thailandbiennale.org/wp-content/uploads/2023/03/329802624_6120496481323043_983868799376217442_n-1024x683.jpg)
![](https://www.thailandbiennale.org/wp-content/uploads/2023/03/337042956_722949979577045_5409414261660322223_n-1024x539.jpg)
![](https://www.thailandbiennale.org/wp-content/uploads/2023/03/337354383_6232532033473644_7704650895325178066_n-1024x618.jpg)
![](https://www.thailandbiennale.org/wp-content/uploads/2023/03/337154567_1032827941026057_7672399171285849375_n-1024x683.jpg)
![](https://www.thailandbiennale.org/wp-content/uploads/2023/03/337431379_1382782269210083_6081353718937069559_n-1024x683.jpg)
![](https://www.thailandbiennale.org/wp-content/uploads/2023/03/337404638_1633456533794656_6791735662837166190_n-1024x683.jpg)
![](https://www.thailandbiennale.org/wp-content/uploads/2023/03/336533229_177891561714535_1546469977263905285_n-854x1024.jpg)
![](https://www.thailandbiennale.org/wp-content/uploads/2023/03/337115808_223166436957277_2210788964820790087_n-1024x683.jpg)
![](https://www.thailandbiennale.org/wp-content/uploads/2023/03/337099645_890147952055950_143873411364957953_n-1024x683.jpg)
![](https://www.thailandbiennale.org/wp-content/uploads/2023/03/337277716_609644030614844_1436739996866325712_n-1024x683.jpg)
![](https://www.thailandbiennale.org/wp-content/uploads/2023/03/337131313_919224069393993_4131101756467302529_n-1024x683.jpg)
![](https://www.thailandbiennale.org/wp-content/uploads/2023/03/337159106_707645247754499_395884394132100781_n-1024x683.jpg)
![](https://www.thailandbiennale.org/wp-content/uploads/2023/03/337515515_550134460442145_9045702382260154044_n-1024x683.jpg)